Tin đăng đã hết hạn.

Chỉ 900 triệu duy nhất 1 lô đất đẹp cách hà đông 20km cơ hội vàng cho nhà đầu tư

Ngày đăng: 26/07/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

CHỈ 900 TRIỆU DUY NHẤT 1 LÔ ĐẤT ĐẸP CÁCH HÀ ĐÔNG 20KM CƠ HỘI VÀNG CHO NHÀ ĐẦU TƯ Vị trí siêu đẹp: Tuy Lai Mỹ Đức Hà Nội Nằm trong khu dân cư đông nhất, gần UBND, trường học, siêu thị chỉ 200m Đường ô tô vào tận đất, mặt tiền rộng, khu dân trí cao, đất vuông vắn dễ xây, dễ bán Gần trục đường lớn, tiện đầu tư an cư cho thuê làm kho xưởng Diện tích: 55m | Mặt tiền: 4,5m | Nở hậu nhẹ phong thủy đẹp Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ sang tên ngay Tiềm năng tăng giá cực lớn khi hạ tầng Mỹ Đức đang được đẩy mạnh đầu tư Giá chỉ 900 TRIỆU Không có mảnh thứ 2 so sánh được! Liên hệ chính chủ: [SĐT của bạn] Inbox ngay để giữ chỗ đi xem đất miễn phí hỗ trợ pháp lý đầy đủ

Xem thêm

Liên hệ:

098 985 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,5m
Ưu điểm BĐS Dân trí cao, Mặt tiền rộng, Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

900 triệu

55 m²
16,36 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. ĐT 76, X. Tuy Lai, H. Mỹ Đức, Tp. Hà Nội
LH

Linh Hoàng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chỉ 900 triệu duy nhất 1 lô đất đẹp cách hà đông 20km cơ hội vàng cho nhà đầu tư - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.