Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất tại ĐT 816 Bình Hòa Trung, Mộc Hoá, Long An, 30 tỷ, 5735 m2, mặt tiền 78.6m

Ngày đăng: 05/08/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Đất thổ cư tại ĐT 816 Bình Hòa Trung, Mộc Hóa, Long An, diện tích 5735m2. Full TC, có giấy phép xin làm cây xăng. Mặt tiền rộng 78.6m, phù hợp cho đầu tư hoặc xây dựng. Ngõ vào rộng 6m, thuận tiện cho xe ô tô ra vào. Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ/ sổ hồng rõ ràng. Khu vực tiềm năng, gần các tiện ích cần thiết. Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết. 0984259958 Le Dat.

Xem thêm

Liên hệ:

098 425 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 78,6m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

30 tỷ

5.735 m²
5,23 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
X. Bình Hòa Trung, H. Mộc Hóa, T. Long An
LD

Le Dat

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất tại ĐT 816 Bình Hòa Trung, Mộc Hoá, Long An, 30 tỷ, 5735 m2, mặt tiền 78.6m - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.