Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất 2680m2 tại đường nhánh ĐT 816 Bình Hòa Trung, Mộc Hóa, Long An, giá tốt 14 tỷ VND

Ngày đăng: 05/08/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Đất nền tại Bình Hòa Trung, Mộc Hóa, Long An là cơ hội đầu tư hấp dẫn dành cho những ai đang tìm kiếm một vị trí lý tưởng. + Diện tích rộng 2680m2 TC, thuận lợi cho nhiều mục đích sử dụng. + Mặt tiền 43m, phù hợp cho việc kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở. + Đường vào rộng 6m, dễ dàng tiếp cận và di chuyển. + Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ sẵn sàng cho giao dịch. + Chủ đang làm vườn. Điểm đặc biệt: + Phong thủy tốt, mang lại tài lộc cho gia chủ. + Mặt tiền rộng, lý tưởng cho việc kinh doanh hoặc đầu tư. Liên hệ để biết thêm chi tiết qua số điện thoại 0966789163 với BĐS Miền Nam.

Xem thêm

Liên hệ:

096 678 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 43m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

14 tỷ

2.680 m²
5,22 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
X. Bình Hòa Trung, H. Mộc Hóa, T. Long An
MP

Mr Phát

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất 2680m2 tại đường nhánh ĐT 816 Bình Hòa Trung, Mộc Hóa, Long An, giá tốt 14 tỷ VND - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.