Lô mặt đường Quốc Lộ 6 (Vip) trung tâm Mộc Châu

Ngày đăng: 21/05/2026

6.2
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Lô đất vị trí đẹp bám trục chính Quốc Lộ 6 Sơn La Hà Nội. Thửa đất số 516. Tổng diện tích: 1053,4m2. Trong đó có 818m2 đất ở (ODT). Thế đất vuông vắn, mặt tiền rộng. Nằm ngay khu dân cư hiện hữu. Kết nối giao thông thuận tiện. Bám trục chính Quốc Lộ 6 tuyến Sơn La Hà Nội, lưu thông cực đẹp. Ranh giới tiếp giáp rõ ràng: Kích thước thể hiện trực tiếp trên sơ đồ: Mặt cạnh dưới rộng 24,67m. Cạnh phải dài 32,79m. Cạnh trái dài 17,46m. Các đoạn mặt trên thể hiện rõ kích thước 10,15m 5,29m 9,58m 11,25m. Từ đất đi thẳng ra trục Quốc Lộ 6 cực gần. Phù hợp: Đầu Tư. Xây khách sạn. Xây biệt thự sân vườn. Nhà nghỉ homestay. Kinh doanh mặt đường. Đầu tư lâu dài cực tiềm năng. Pháp lý rõ ràng sơ đồ thửa đất đầy đủ sang tên nhanh gọn. Hotline: 0857000000 0857000000

Xem thêm

Liên hệ:

085 700 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 15,44m
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Mặt tiền rộng, Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

36 tỷ

1.053 m²
34,18 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Đ. 6, Tt. Mộc Châu, H. Mộc Châu, T. Sơn La
HN

Hải Nam

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Lô mặt đường Quốc Lộ 6 (Vip) trung tâm Mộc Châu - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.