Sở Hữu Ngay Mảnh Đất Giữa Biển Chè Xanh Mướt, Gần Đồi Chè Trái Tim & Mocha Hill

Ngày đăng: 21/05/2026

5.9
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

SIÊU PHẨM NGHỈ DƯỠNG ĐẦU TƯ GIỮA THỦ PHỦ ĐỒI CHÈ MỘC CHÂU Vị trí cực đẹp nằm giữa vùng chè xanh biếc quanh năm, không khí trong lành, khí hậu mát mẻ. Diện tích đất vuông đẹp Mặt tiền rộng 11m Chiều sâu 35m Có sẵn 180m đất ở đô thị Đường trước đất rộng khoảng 7m, ô tô tránh nhau thoải mái, thuận tiện làm homestay cafe nghỉ dưỡng đầu tư lâu dài. Bao quanh là những đồi chè xanh mướt nổi tiếng của Mộc Châu, view cực chill, sáng mở cửa là thấy biển chè bát ngát. Chỉ vài phút di chuyển tới các điểm du lịch hot: Đồi chè Trái Tim Mocha Hill Các khu nghỉ dưỡng check in săn mây nổi tiếng khu vực Mảnh đất hội tụ đủ: View đẹp Đường rộng Có thổ cư Khí hậu du lịch quanh năm Tiềm năng tăng giá mạnh theo phát triển du lịch Mộc Châu Rất phù hợp làm: Homestay nghỉ dưỡng Cafe săn view đồi chè Villa cuối tuần Đầu tư giữ tiền cực tốt Anh/chị quan tâm inbox hoặc liên hệ để xem đất thực tế và chốt giá tốt nhất!

Xem thêm

Liên hệ:

096 102 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 11m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng, Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

4,2 tỷ

385 m²
10,91 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Đ. Thảo Nguyên, Tt. Mộc Châu, H. Mộc Châu, T. Sơn La
D

Dương

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Sở Hữu Ngay Mảnh Đất Giữa Biển Chè Xanh Mướt, Gần Đồi Chè Trái Tim & Mocha Hill - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.