Tin đăng đã hết hạn.

Bán lô đất mặt Quốc Lộ 43 trung tâm thị xã Mộc Châu, 810m² (150m² thổ cư), kinh doanh sầm uất

Ngày đăng: 04/08/2025

6.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Thông tin lô đất. Vị trí: Mặt Quốc lộ 43, trung tâm thị xã Mộc Châu, Sơn La. Diện tích: 810m² (trong đó 150m² đất thổ cư). Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ, pháp lý rõ ràng, sang tên nhanh chóng. Mặt tiền rộng, giao thông thuận tiện, phù hợp kinh doanh đa ngành nghề hoặc làm điểm dừng chân, homestay. Ưu điểm nổi bật. Vị trí đắc địa: Cách trung tâm thị xã chỉ 3 phút di chuyển. Chỉ 5 phút ra cao tốc Hòa Bình Mộc Châu, kết nối nhanh về Hà Nội và các tỉnh lân cận. Khu dân cư đông đúc, kinh doanh sầm uất: Tiện mở cửa hàng, quán ăn, homestay, hoặc đầu tư dài hạn. Tiềm năng tăng giá mạnh: Mộc Châu đang phát triển mạnh về du lịch và hạ tầng, đặc biệt sau khi cao tốc hoàn thành. Phù hợp đầu tư. Kinh doanh dịch vụ ăn uống, cửa hàng đặc sản. Làm homestay, farmstay nghỉ dưỡng view núi đồi. Đầu tư giữ tài sản sinh lời trong tương lai. Liên hệ ngay để xem đất. Xem trực tiếp vị trí và sổ đỏ thực tế.

Xem thêm

Liên hệ:

035 230 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 30m
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

8,5 tỷ

810 m²
10,49 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Đ. 43, Tt. Mộc Châu, H. Mộc Châu, T. Sơn La
s

sơn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán lô đất mặt Quốc Lộ 43 trung tâm thị xã Mộc Châu, 810m² (150m² thổ cư), kinh doanh sầm uất - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.