Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán đất 300m2 3 Mặt Tiền,view hồ, full thổ cư Chiềng Đi-Mộc Châu. Nhô 5 đồng!

Ngày đăng: 28/07/2025

6
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu lô đất lý tưởng, tiềm năng tại trung tâm thị trấn nông trường Mộc Châu - Diện tích rộng 300m2 với mặt tiền 10m, đường nhựa trước đất 8m, rất thuận tiện cho việc xây dựng nhà ở hoặc kinh doanh. - Đối diện có homestay, nhà hàng, cafe đang kinh doanh. - Lô góc 3 Mặt Tiền view hồ Vọng Nguyệt 12Ha, cách đường 34 mét đang thi công chỉ 500m. - Giá: 5,2 tỷ VND - Pháp lý sổ hồng full 100% đất ở - Hướng cửa chính: Đông Nam, phong thủy tốt cho gia chủ. - Mặt tiền rộng 10m, thích hợp cho các hoạt động thương mại. - Lô đất có nhiều tiềm năng phát triển, trong lõi khu vực dân cư đông đúc. - Vùng lõi khu du lịch quốc gia Mộc Châu đã được phê duyệt 1/500 Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí qua số điện thoại 0981988866 và gặp Vũ Ngọc An.

Xem thêm

Liên hệ:

098 198 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được, Mặt tiền rộng, Căn góc

Vị trí bản đồ

5,2 tỷ

300 m²
17,33 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán đất 300m2 3 Mặt Tiền,view hồ, full thổ cư Chiềng Đi-Mộc Châu. Nhô 5 đồng! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.