Tin đăng đã hết hạn.

Lô đất gần 3000m2 có sẵn thổ cư view hồ điều hòa sắt trục 31m giá chỉ nhỉnh 2tr/m2

Ngày đăng: 26/07/2025

5.5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

- Đầu tư đón cao tốc Hòa Bình - Mộc Châu. Đất mặt đường 8m view hồ điều hòa 12ha + view chè, trung tâm khu du lịch quốc gia Mộc Châu - sổ riêng - giá nhỉnh 2tr/m2. Vị trí: TDP Chiềng Đi - P. Bình Minh, TX. Mộc Châu. Diện tích đất: 2995m2 có sẵn thổ cư. View hồ điều hòa 12ha, nằm giữa trung tâm khu du lịch quốc gia mộc châu. Đất bám đường TĐC 8m vỉa hè 3m. Sổ đỏ riêng từng thửa pháp lý rõ ràng sang tên ngay. Ưu điểm vượt trội: Vị trí trung tâm, dân cư sầm uất nằm Sát trục đường 34m. Đường ô tô vào tận nơi, đất vuông vắn dễ xây dựng. View hồ Vọng Nguyệt thoáng đẹp ngay cửa ngõ du lịch. Thích hợp xây nhà ở, homestay, farmstay hoặc đầu tư.

Xem thêm

Liên hệ:

035 230 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 30m
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm, Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

7 tỷ

2.995 m²
2,34 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Lô đất gần 3000m2 có sẵn thổ cư view hồ điều hòa sắt trục 31m giá chỉ nhỉnh 2tr/m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.