Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất tại Xã Hương Mỹ, Mỏ Cày Nam, Bến Tre, 550 triệu, 515m2

Ngày đăng: 23/09/2025

5.8
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Đất nền cực chất tại Xã Hương Mỹ, Mỏ Cày Nam, Bến Tre. Diện tích khủng 515m2, mặt tiền rộng 7.5m, ngõ vào 6m, siêu phù hợp cho việc kinh doanh hay xây dựng nhà ở. Giá chỉ 550 triệu VND, pháp lý đầy đủ, không lo lắng gì. Ai có nhu cầu thì liên hệ ngay! + Diện tích: 515m2. + Mặt tiền: 7.5m. + Ngõ vào: 6m. + Giá: 550 triệu VND. + Pháp lý: Đầy đủ. Liên hệ Nguyễn Văn Nhớ qua số 0977071653 để biết thêm chi tiết.

Xem thêm

Liên hệ:

097 707 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7,5m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

550 triệu

515 m²
1,07 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất tại Xã Hương Mỹ, Mỏ Cày Nam, Bến Tre, 550 triệu, 515m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.