Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp đất tại Quốc Lộ 57, 600m2, giá 2,5 tỷ vnd, pháp lý đầy đủ

Ngày đăng: 10/02/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Đất bán tại Quốc Lộ 57, Xã Tân Hội, Mỏ Cày Nam, Bến Tre, với diện tích 600m2, giá ưu đãi 2,5 tỷ VND. Vị trí đất thuận lợi, mặt tiền rộng 8m, ngõ trước 20m, hướng cửa chính Nam, lý tưởng cho việc kinh doanh hoặc đầu tư.

- Diện tích: 600m2.
- Giá: 2,5 tỷ VND.
- Mặt tiền: 8m, thuận lợi cho việc kinh doanh.
- Ngõ vào rộng 20m, dễ dàng cho xe tải ra vào.
- Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao dịch.

Đây là cơ hội hiếm có để sở hữu mảnh đất đẹp tại khu vực phát triển. Hãy liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí và biết thêm chi tiết. Liên hệ Tho Nguyễn qua số điện thoại 0918121339.

Xem thêm

Liên hệ:

091 812 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

2,5 tỷ

600 m²
4,17 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp đất tại Quốc Lộ 57, 600m2, giá 2,5 tỷ vnd, pháp lý đầy đủ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.