Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất mặt tiền đường Đoàn Thị Nghiệp, xã Trung An, Bến Tre

Ngày đăng: 13/08/2025

7.4
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng
Bán đất mặt tiền đường Đoàn Thị Nghiệp, vị trí tại ấp 1, xã Trung An, gần huyện lộ 95.
Diện tích đất là 5m x 35m, có 50m2 thổ cư.
Hướng Bắc.
Giá bán: 3.1 tỷ (có thương lượng).
Liên hệ: 0396680955 - Ngọc.
Xem thêm

Liên hệ:

039 668 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Chiều sâu 35m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

3,1 tỷ

175 m²
17,71 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất mặt tiền đường Đoàn Thị Nghiệp, xã Trung An, Bến Tre - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.