Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất nền mặt tiền đường xe ô tô tại Thanh Tân, Mỏ Cày Bắc, Bến Tre. Diện tích 185,4m2, thổ cư 73,4m2

Ngày đăng: 10/04/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/2
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Bán nền mặt tiền lộ đan, đường xe ô tô tại Thanh Tân, huyện Mỏ Cày Bắc, Bến Tre.
Diện tích 185.4m2, trong đó có 73.4m2 đất thổ cư.
Giá bán 420 triệu, có thương lượng.
Liên hệ 0328012239 để biết thêm thông tin chi tiết.
Xem thêm

Liên hệ:

032 801 ****

Vị trí bản đồ

420 triệu

185.4 m²
2,27 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất nền mặt tiền đường xe ô tô tại Thanh Tân, Mỏ Cày Bắc, Bến Tre. Diện tích 185,4m2, thổ cư 73,4m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.