Tin đăng đã hết hạn.

Đất đấu giá Tráng Việt Mê Linh 110m2 mặt tiền 6m, 67 triệu/m2 ngay cạnh Vành Đai 3,5 theo quy hoạch

Ngày đăng: 18/09/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Đất đấu giá Tráng Việt Mê Linh 110m2 mặt tiền 6m, 67 triệu/m2 ngay cạnh Vành Đai 3,5 theo quy hoạch, gần các dự án lớn 2026 triển khai như Rose Valley 12000 tỷ, Sungroup 205 hecta 14929 tỷ, TasecoLand 3200 tỷ. Và ngay cạnh Vành đai 3,5 cầu Thượng Cát sẽ được khởi công dịp 10/10/2025. Sẽ khiến kinh tế, di dân cơ học từ Bắc Từ Liêm, Hoài Đức và nền giá bất động sản khu vực Mê Linh thay đổi rất nhiều. - Diện tích 110m2 mặt tiền 6m, giá chỉ 67 triệu/m2 đất so với cùng vị trí Vành đai 3,5 này thì bên Hà Nội giá đang cao hơn gấp 4 lần. - Pháp lý sổ sẵn, sở hữu lâu dài. Đất là đất đấu giá. * Những hạ tầng lớn và yếu tố ảnh hưởng đến bất động sản Mê Linh: - Hạ tầng Vành đai 4 cầu Hồng Hà và Vành đai 3,5 cầu Thượng Cát sẽ khởi công trong năm 2025 và hoàn thành dự kiến vào năm 2027 và 2028. - Nền giá đang tốt nhất trong tất cả các dự án tại Hà Nội. Pháp lý đã rõ ràng. Phù hợp nhiều nhu cầu. - Từ năm 2025 các Chủ đầu tư tư nhân triển khai dự án ở Mê Linh như Sungroup, TasecoLand, CEO nên sẽ ảnh hưởng đến nền giá khu vực đã được triển khai trước đó. Liên hệ Em Đạt ngay để xem thực tế và biết thêm thông tin chi tiết: 0975799444

Xem thêm

Liên hệ:

097 579 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m

Vị trí bản đồ

7,37 tỷ

110 m²
67 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất đấu giá Tráng Việt Mê Linh 110m2 mặt tiền 6m, 67 triệu/m2 ngay cạnh Vành Đai 3,5 theo quy hoạch - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.