Tin đăng đã hết hạn.

Đất đẹp mặt đường 48m Thanh Lâm, Mê Linh, Hà Nội

Ngày đăng: 28/08/2025

5.8
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Cơ hội đầu tư vàng đất mặt đường 48m, Yên Vinh, Thanh Lâm, Mê Linh, Hà Nội. Bán lô đất cực đẹp tại mặt đường 48m, Thôn Yên Vinh, xã Thanh Lâm, huyện Mê Linh vị trí giao thương sầm uất, tiềm năng sinh lời cao. Diện tích: 110m2. Mặt tiền: 5,5m đất vuông vắn, nở hậu nhẹ. Pháp lý: Sổ hồng sẵn, giao dịch nhanh gọn. Giá bán: Hơn 90 triệu/m đầu tư sinh lời, phù hợp kinh doanh đa ngành. Lợi thế nổi bật: Nằm ngay trục đường 48m huyết mạch, lưu thông thuận tiện, dân cư đông đúc. Thế đất vuông, mặt tiền rộng, cực kỳ thích hợp mở cửa hàng, showroom, văn phòng hoặc đầu tư lâu dài. Khu vực Mê Linh đang phát triển mạnh, hạ tầng đồng bộ, giá đất tăng trưởng từng ngày. Liên hệ ngay 0386555625 để được tư vấn và xem đất trực tiếp.

Xem thêm

Liên hệ:

038 655 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5,5m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng, Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

10,12 tỷ

110 m²
92 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất đẹp mặt đường 48m Thanh Lâm, Mê Linh, Hà Nội - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.