Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất nền dự án Cienco 5 Mê Linh, Tiền Phong, H Mê Linh. Giá 13,5 tỷ cho 198,35m2, giá bán nhanh

Ngày đăng: 23/08/2025

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Nằm tại Cienco 5 Mê Linh, Xã Tiền Phong, Mê Linh, Hà Nội, đây là đất nền dự án cực chất với diện tích 198,35m2. Lô góc 2 mặt tiền, mặt tiền rộng. Đường trước đất rộng 18,5m, nằm trên trục chính của khu đô thị, rất dễ dàng cho việc di chuyển. View trước mặt là trung tâm thương mại, bên cạnh là công viên. Vị trí đắc địa, đầu đường vào KDT = Địa điểm lý tưởng để kinh doanh dịch vụ: Ngân hàng, nhà hàng, cửa hàng. Đặc biệt, phong thủy cực tốt cho những ai yêu thích làm ăn, phát triển kinh doanh. Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho mọi giao dịch. Gần trường học các cấp, bệnh viện, chợ. Đặc biệt gần sát khu đô thị Sun Group Mê Linh = Đón đầu sóng SUN Ngay bây giờ thôi. Nhanh tay liên hệ ngay Nguyễn Lan Bđs qua số 0988492226 để biết thêm thông tin chi tiết.

Xem thêm

Liên hệ:

098 849 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 11m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng, Căn góc

Vị trí bản đồ

13,5 tỷ

198.35 m²
68,06 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Cienco 5 Mê Linh, X. Tiền Phong, H. Mê Linh, Tp. Hà Nội
NB

Nguyễn Lan Bđs

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất nền dự án Cienco 5 Mê Linh, Tiền Phong, H Mê Linh. Giá 13,5 tỷ cho 198,35m2, giá bán nhanh - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.