Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất Tráng Việt, Mê Linh, Hà Nội chỉ với giá ưu đãi 7,85 tỷ, 186 m2

Ngày đăng: 21/08/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Đất nền tại Tráng Việt, Mê Linh, Hà Nội với diện tích 186 m2, giá 7,85 tỷ VND. + 2 mặt tiền rộng 12.2m, và 14,3m thuận lợi cho kinh doanh. + Ngõ vào rộng 4m, dễ dàng di chuyển. + Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao dịch. + Phong thủy tốt, thích hợp cho xây dựng nhà ở hoặc đầu tư. + Gần trường học các cấp. + Gần KCN Bắc Thăng Long, KCN Quang Minh. + Kết nối nhanh với hệ thống giao thông lớn: Đường 100 Mê Linh, đường 48m, QL 23, Vành đai 4, Võ Văn Kiệt. + Di chuyển sang trung tâm Hà Nội chỉ 30 phút. = Cơ hội vàng để đầu tư, đón đầu sóng cầu Thượng Cát. Liên hệ để biết thêm chi tiết: 0988492226, Nguyễn Lan Bđs.

Xem thêm

Liên hệ:

098 849 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 12,2m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

7,85 tỷ

186 m²
42,2 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất Tráng Việt, Mê Linh, Hà Nội chỉ với giá ưu đãi 7,85 tỷ, 186 m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.