Tin đăng đã hết hạn.

Bán lô 116m2 đấu giá X5 Ngự Tiền Mê Linh 49tr/m2, sát trường học gần HUD, vành đai 4, sổ nét căn

Ngày đăng: 15/08/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Bán lô đất diện tích 116m2 tại khu đấu giá X5 Ngự Tiền Thanh Lâm Mê Linh Hà Nội. - Vị trí đẹp, gần trường học, ủy ban, vành đai 4, đường 48, HUD Mê Linh, gần chợ. - Đường to rộng thênh thang, ở và đầu tư đều tốt. - Sổ đỏ nét căng.

Xem thêm

Liên hệ:

098 637 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m

Vị trí bản đồ

5,68 tỷ

116 m²
48,97 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán lô 116m2 đấu giá X5 Ngự Tiền Mê Linh 49tr/m2, sát trường học gần HUD, vành đai 4, sổ nét căn - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.