Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất nền dự án Diamond Park New, 32 triệu VND, 154m2, Tiền Phong, Mê Linh, Hà Nội

Ngày đăng: 18/07/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Khu đô thị Diamond Park New tọa lạc tại xã Tiền Phong, Mê Linh, Hà Nội, mang đến cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một mảnh đất nền lý tưởng. + Giá bán hấp dẫn chỉ 32 triệu VND/m2. + Diện tích rộng rãi 154m2, phù hợp với nhiều loại hình xây dựng. + Ngõ vào rộng 13.5m, thuận lợi cho việc di chuyển bằng ô tô. + Mặt tiền 7.5m, lý tưởng cho việc kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở. Khu vực xung quanh. + Gần trường THCS Tiền Phong, thuận tiện cho việc học tập. + Trường trung cấp Ngọc Hà nằm trong khu vực lân cận. Liên hệ ngay với Hoàng Nguyễn qua số điện thoại 0916252822 để biết thêm chi tiết!

Xem thêm

Liên hệ:

091 625 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7,5m

Vị trí bản đồ

4,93 tỷ

154 m²
32,01 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Đất
Hướng
Tây
Địa chỉ
The Diamond Park New, X. Tiền Phong, H. Mê Linh, Tp. Hà Nội
HN

Hoàng Nguyễn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất nền dự án Diamond Park New, 32 triệu VND, 154m2, Tiền Phong, Mê Linh, Hà Nội - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.