Tin đăng đã hết hạn.

Cắt lỗ, chỉ 1, x tỷ, đất Phú Hữu, Thanh Lâm, Mê Linh

Ngày đăng: 26/06/2025

5.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Cắt lỗ chỉ 1, x tỷ. Còn duy nhất 1 lô đất 57m2 full thổ cư dành cho nđt thông thái. Phú Hữu, Thanh Lâm, Mê Linh. Vuông như tờ A4, sổ đỏ cất két. Gần ngay Vành Đai 4 chỉ 1Km. Cách chợ đầu mối hoa quả chỉ 800m. Ô tô vào tận đất. Lh Em Kiên 0976368618 Để được xem đất và tư vấn miễn phí.

Xem thêm

Liên hệ:

097 636 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4m

Vị trí bản đồ

1,83 tỷ

57.2 m²
31,99 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Khu đô thị mới Mê Linh - Thanh Lâm - Đại Thịnh, X. Đại Thịnh, H. Mê Linh, Tp. Hà Nội
NK

Nguyễn Thành Kiên

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cắt lỗ, chỉ 1, x tỷ, đất Phú Hữu, Thanh Lâm, Mê Linh - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.