Tin đăng đã hết hạn.

Bán lô góc hai mặt tiền đường nhựa rộng 4 tại Tiền Phong Mê Linh Hà Nội

Ngày đăng: 23/06/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Bán siêu phẩm lô góc hai mặt tiền thôn Yên Nhân, Tiền Phong, Mê Linh, Hà Nội. Giá: 58 triệu/m². Diện tích: 144m². Liên hệ: 0988668943 Thông tin chi tiết: Lô góc hai mặt tiền cực đẹp, mặt tiền rộng hơn 10m. Đường trước nhà rộng 4m, ô tô ra vào thoải mái. Gần đất đã có phun thổ cư, pháp lý rõ ràng. Cách quốc lộ 23B chỉ 200m giao thông thuận tiện. Gần trường học các cấp (1, 2, 3) tiện ích giáo dục đầy đủ. Gần đại học Tài Chính Ngân Hàng. Cách sân bay quốc tế Nội Bài chỉ 8km. Cách khu công nghiệp lớn khoảng 6km. Dân cư đông đúc, văn minh, an ninh tốt. Thích hợp để đầu tư, xây nhà ở hoặc kinh doanh nhỏ lẻ. Nhanh tay liên hệ: 0988668943 để sở hữu ngay mảnh đất tiềm năng này!

Xem thêm

Liên hệ:

098 866 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 13m
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Mặt tiền rộng, Căn góc

Vị trí bản đồ

8,35 tỷ

144 m²
57,99 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán lô góc hai mặt tiền đường nhựa rộng 4 tại Tiền Phong Mê Linh Hà Nội - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.