Tin đăng đã hết hạn.

Bán lô đất liền kề Mê Linh New City, DT=110.5m2 bán giá đầu tư

Ngày đăng: 09/06/2025

4.5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Tôi cần tiền nên bán đất nền dự án tại Mê Linh, xã Tiền Phong. Hiện tại dự án đã hoàn thiện hạ tầng, chuẩn bị xây dựng đồng loạt, giá sẽ tăng mạnh, hiện tại là thời điểm mua vào cực tốt. Khách hàng có nhu cầu tham khảo mời liên hệ: 0916565006

Xem thêm

Liên hệ:

091 656 ****

Vị trí bản đồ

3,76 tỷ

110.5 m²
34,03 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Đã có giấy hẹn lấy sổ
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Mê Linh New City, X. Tiền Phong, H. Mê Linh, Tp. Hà Nội
N

Nmai68052

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán lô đất liền kề Mê Linh New City, DT=110.5m2 bán giá đầu tư - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.