Tin đăng đã hết hạn.

Bán lô đất Vân Tra, An Đồng, An Dương 65.7m2 giá chỉ 1,6 tỷ. LH 0979087664

Ngày đăng: 10/01/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Bán lô đất Vân Tra, An Đồng, An Dương 65.7m2 giá chỉ 1,6 tỷ.
LH 0979087664.
Lô đất nằm trong khu dân cư đông đúc, rất nhiều nhà đang xây dựng.
Diện tích 65,7m2.
Mặt tiền 4,5m.
Đường trước đất 3m.
Giá chỉ có 1,6 tỷ.
Mọi khách hàng quan tâm xin liên hệ.
Em Thuận 0979087664.
Chuyên viên tư vấn BĐS nhận mua bán nhà đất tại Hồng Bàng + An Dương.

Xem thêm

Liên hệ:

097 908 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,5m

Vị trí bản đồ

1,6 tỷ

65.7 m²
24,35 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Khu nhà ở Hoàng Vân, H. Mê Linh, Tp. Hà Nội
CT

Cao Văn Thuận

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán lô đất Vân Tra, An Đồng, An Dương 65.7m2 giá chỉ 1,6 tỷ. LH 0979087664 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.