Tin đăng đã hết hạn.

Nền mặt tiền đường huyện lộ 35, xã Tân Long Hội, tỉnh Vĩnh Long (xã Tân Long Hội cũ)

Ngày đăng: 04/07/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Mặt tiền đường huyện 35, xã Tân Long Hội, Vĩnh Long (xã Tân Long Hội, huyện Mang Thít, tỉnh Vĩnh Long cũ) - Ngang 6m dài 30,35m = 215,7mv (CLN) - Mặt tiền đường huyện 35, mặt lộ 8 tấn, cách QL53 khoảng 800m. - Mặt tiền rộng, nhà dân đông. Có thể kinh doanh quán ăn, cà phê, tạp hoá,. - Đã san lắp cao ráo, đối diện trường học cấp 2. Bán kính 500m có 4 trường học, cạnh uỷ ban, bưu điện, trung tâm học tập cộng đồng, công an, chợ nhóm, Giá: 1 tỉ 200 triệu (thương lượng) LH: 0979997500

Xem thêm

Liên hệ:

097 999 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

1,2 tỷ

215.7 m²
5,56 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
X. Tân Long Hội, H. Mang Thít, T. Vĩnh Long
MH

Mỹ Hạnh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nền mặt tiền đường huyện lộ 35, xã Tân Long Hội, tỉnh Vĩnh Long (xã Tân Long Hội cũ) - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.