Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán nhanh lô LO21-33 dự án Đức Đồng - Vĩnh Trụ - Lý Nhân. Diện tích 108.3m2 mặt tiền 5m

Ngày đăng: 12/07/2025

5.4
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Chính chủ bán nhanh lô LO21 - 33 dự án Đức Đồng - Vĩnh Trụ - Lý Nhân. - Diện tích: 108.3m2 mặt tiền 5m. - Hướng: Tây tứ mệnh. - Vị trí siêu đẹp. Nằm tại lối vào duy nhất của dự án từ trục đôi Hành chính công. Cửa ngõ cư dân ra vào công viên trung tâm. Lô đất nằm tại đường đi gần nhất cho cư dân từ trung tâm thị trấn Vĩnh Trụ về dự án Đức Đồng. Cạnh dự án Hà Phương 2 đã xong hạ tầng dân đang xây nhà về ở đông đúc. Gần trục ngang ra đường mới DT975 quy hoạch 90m. - Giá thoả thuận. Liên hệ: 0915751896

Xem thêm

Liên hệ:

091 575 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m

Vị trí bản đồ

2,3 tỷ

108.3 m²
21,24 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán nhanh lô LO21-33 dự án Đức Đồng - Vĩnh Trụ - Lý Nhân. Diện tích 108.3m2 mặt tiền 5m - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.