Tin đăng đã hết hạn.

Đất vàng Minh Tân, Bắc Ninh - Đầu tư sinh lời!

Ngày đăng: 18/08/2025

7
Khá
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/2
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Lô đất tọa lạc tại Nhất Trai, Minh Tân, Lương Tài, Bắc Ninh đang chờ đón chủ nhân.
Diện tích đất rộng 116.2m2, mặt tiền 5m, vuông vắn, rất phù hợp để xây dựng tổ ấm hoặc đầu tư sinh lời.
Đường rộng thênh thang, ô tô đánh võng thoải mái, giao thông thuận tiện.
Giá bán nhỉnh 1 tỷ đồng. Liên hệ ngay Ngọc Bích qua số điện thoại 0865697782 để được tư vấn và sở hữu lô đất tiềm năng này!
Xem thêm

Liên hệ:

086 569 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Chiều sâu 23,24m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

1 tỷ

116.2 m²
8,61 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Ngõ 2 ô tô tránh (5 - 7m)
Địa chỉ
X. Minh Tân, H. Lương Tài, T. Bắc Ninh
PB

Phạm Ngọc Bích

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất vàng Minh Tân, Bắc Ninh - Đầu tư sinh lời! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.