Tin đăng đã hết hạn.

Cơ hội sở hữu lô đất đẹp giá rẻ tại Phú Lâu , Trung Chính, Bắc Ninh 0986287189

Ngày đăng: 07/08/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Lô góc 2 mặt tiền tại Phú Lâu, Trung Chính, tỉnh Bắc Ninh Diện tích 126m2. Mặt tiền 10m Tiện ích đầy đủ : trường học, uỷ ban... trong bán kính khoảng 500m Đường tỉnh lộ thông đi Hải Dương cách đất khoảng 300m Xung quanh dân cư đông đúc, phát triển . Quỹ đất còn rất ít Thích hợp để đầu tư hoặc xây nhà ở an cư lập nghiệp. Mua đất không lo bị dính quy hoạch Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí 0986287189

Xem thêm

Liên hệ:

098 628 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 9,7m
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

1,35 tỷ

126 m²
10,71 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
X. Trung Chính, H. Lương Tài, T. Bắc Ninh
0

0986287189

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cơ hội sở hữu lô đất đẹp giá rẻ tại Phú Lâu , Trung Chính, Bắc Ninh 0986287189 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.