Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán lô đất ngay gần bến xe Thứa - trung tâm thị trấn Thứa - Lương Tài - Bắc Ninh

Ngày đăng: 07/06/2025

5.5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán lô đất trung tâm thị trấn Thứa - Lương Tài - Bắc Ninh. Vị trí: Gần bến xe Thứa, kinh doanh sầm uất, dân cư đông đúc văn minh. Khả năng sinh lời cao, có thể kinh doanh buôn bán được ngay. Vị trí: Ngay gần Bến xe Thứa, trung tâm thị trấn Thứa, huyện Lương Tài Bắc Ninh. Diện tích: 84.5 m². Mặt tiền rộng 5m, đường trước nhà ô tô tránh nhau thoải mái. Pháp lý sạch, sẵn sàng sang tên. Tiện ích xung quanh đầy đủ: Gần chợ, trường học, UBND, ngân hàng. Khu vực dân cư đông đúc, sầm uất. Cực kỳ phù hợp để kinh doanh buôn bán, mở văn phòng, đầu tư lâu dài. Giá bán công khai 6 tỷ. Liên hệ ngay: 0986287189 để xem đất trực tiếp và chốt giá tốt nhất!

Xem thêm

Liên hệ:

098 628 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

6 tỷ

84.5 m²
71,01 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. 281, Tt. Thứa, H. Lương Tài, T. Bắc Ninh
0

0986287189

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán lô đất ngay gần bến xe Thứa - trung tâm thị trấn Thứa - Lương Tài - Bắc Ninh - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.