Tin đăng đã hết hạn.

Chủ thở ô xy gía nào cũng bán trừng xá lương tài dt 112m mt 4m80 ôtô thông 300m ra tỉnh lộ 285

Ngày đăng: 10/06/2025

4.6
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Chủ cần tiền gía nào cũng bán đất thổ cư trừng xá lương tài dt 112m mt 4m80 ôtô thông dân cư đông đúc giầu có. Cách 300m ra tỉnh lộ 285 cách trị trấn thứa 4km dt rộng gía rẻ đầu tư chắc thắng

Xem thêm

Liên hệ:

098 405 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m

Vị trí bản đồ

1,02 tỷ

112 m²
9,11 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chủ thở ô xy gía nào cũng bán trừng xá lương tài dt 112m mt 4m80 ôtô thông 300m ra tỉnh lộ 285 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.