Tin đăng đã hết hạn.

Mở xưởng, nhà hàng, showroom đừng bỏ qua - 35 tỉ - đất lộc an-mặt tiền 35m - dt 2.963m-full thổ

Ngày đăng: 25/09/2025

5.8
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

Đường Nguyễn Thị Đừng Gần cụm shophouse mới xây Diện tích: 2.963 m² (35M X 87M) FULL thổ cư HƯỚNG: NAM Mặt tiền: Rộng 35m, cực thoáng dễ quy hoạch phân lô, làm xưởng, nhà hàng, kho bãi hoặc trung tâm dịch vụ Hiện trạng: Đất đã xây nền bê tông, có tường bao quanh kiên cố, sử dụng XÂY DỰNG LỚN. Vị trí vàng: Mặt tiền đường lớn, xe tải container ra vào thoải mái, gần khu dân cư, chợ, trường học, cụm công nghiệp, NỐI KẾT NHANH ĐẾN sân bay Long Thành Thế mạnh nổi bật: Quỹ đất lớn hiếm có ngay trung tâm Lộc An Phù hợp kinh doanh quy mô lớn, phân xưởng sản xuất, nhà hàng showroom hoặc đầu tư giữ tiền sinh lời bền vững PHÁP LÝ: CHUẨN, sổ đỏ sẵn sàng sang tên ngay! Giá bán: 35 TỈ CÒN THƯƠNG LƯỢNG. Gọi ngay NGUYỄN THÊM 0773270192 để xem đất thực tế VÀ THƯƠNG LƯỢNG GIÁ VỚI CHÍNH CHỦ.

Xem thêm

Liên hệ:

077 327 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 35m
Ưu điểm BĐS Xây mới, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

35 tỷ

2.963 m²
11,81 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Nam
Địa chỉ
Khu dân cư Hồ Lộc An, H. Long Thành, T. Đồng Nai
NT

Nguyễn Ngọc Thêm

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Mở xưởng, nhà hàng, showroom đừng bỏ qua - 35 tỉ - đất lộc an-mặt tiền 35m - dt 2.963m-full thổ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.