Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp lô đất Lộc An-Bình Sơn, Diện tích 112m2, Thổ cư . Sát DT769, Ngay STC. Giá 2ty2 TL

Ngày đăng: 04/09/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Chính chủ bán lô đất Bình Sơn, Long Thành. Ngay sát DT 769 đi thẳng vào sân bay Quốc tế Long Thành Cách cổng sân bay Long Thành chỉ 3km Nằm ngay trong khu dự án STC, tái định cư Lộc An- Bình Sơn. Gần Chợ, Trường Học, Siêu Thị, Ngay đường mở rộng 45m, là trục đường chính kết nối tới cổng Sân Bay Long Thành. Thích hợp mua đầu tư đón đầu Sân Bay và nhiều Công Trình, Hạ Tầng lớn. Diện tích: 112m2, thổ cư sẵn, công chứng ngay Giá: 2,2ty thương lượng cho khách thiện chí Liên hệ : 0707236056

Xem thêm

Liên hệ:

070 723 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 12m

Vị trí bản đồ

2,2 tỷ

112.3 m²
19,59 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Bình Sơn Riverside, H. Long Thành, T. Đồng Nai
CL

Cẩm Linh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp lô đất Lộc An-Bình Sơn, Diện tích 112m2, Thổ cư . Sát DT769, Ngay STC. Giá 2ty2 TL - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.