Tin đăng đã hết hạn.

3040m2 có thổ cư mặt tiền Quốc Lộ 51 đối diện 25B ngang 20 nở hậu 30 vuông vắn. Chủ sẽ bao lên thổ

Ngày đăng: 01/09/2025

6.2
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Gia đình trên Sài Gòn nay cần bán 3040m2 có thổ cư và giá cả thương lượng mạnh chủ bao lên thổ cư nay muốn cho con du học Singgapo lên thiện chí bán lô đất như sau: Mặt tiền đường ngang 20m đi vào 45m nở đều 2 bên 30m xuống tận cuối 75m đất phủ hồng rất ok làm dự án các kiểu con đà điểu. Kích thước: 20x120 nở hậu vuông 30. Trên đất có căn nhà 120m2 mát mẻ, đất hiện đang cho thuê cây cảnh 20 triệu/tháng. Hướng: Tây Bắc. Pháp lý: Sổ hồng thổ cư. Giá: 38 tỷ. Liên hệ: 0919422682

Xem thêm

Liên hệ:

091 942 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 20m
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

38 tỷ

3.040 m²
12,5 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Đ. Quốc Lộ 51, X. Long An, H. Long Thành, T. Đồng Nai
ĐT

Đoàn Tiến Thịnh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết 3040m2 có thổ cư mặt tiền Quốc Lộ 51 đối diện 25B ngang 20 nở hậu 30 vuông vắn. Chủ sẽ bao lên thổ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.