Tin đăng đã hết hạn.

Đất vàng Long Thành chờ đón chủ mới

Ngày đăng: 29/08/2025

6.9
Khá
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/2
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Chủ nhà cần bán gấp lô đất siêu đẹp tại thị trấn Long Thành, Đồng Nai. Diện tích 88m2 (5m x 17.5m), trong đó có 82.7m2 là đất thổ cư, tha hồ xây dựng tổ ấm.

Vị trí đắc địa, ô tô 4 chỗ vào tận nơi, thông thoáng ra đường Nguyễn Văn Cừ và Huỳnh Văn Lũy. Tiện ích bủa vây: gần nhà thờ Kim Sơn, khu tái định cư Kim Sơn, an cư lạc nghiệp quá tuyệt vời.

Giá chỉ 1.99 tỷ. Liên hệ ngay Thùy qua số điện thoại hoặc Zalo 0328193938 để chốt đơn kẻo lỡ!
Xem thêm

Liên hệ:

032 819 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Chiều sâu 17,5m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

1,99 tỷ

87.5 m²
22,74 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Ngõ 1 ô tô (2,5 - 5m)
Địa chỉ
H. Long Thành, T. Đồng Nai
TV

Thinh Nguyen Thinh Vuong

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất vàng Long Thành chờ đón chủ mới - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.