Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất nền dự án tại ĐT 769, 8 tỷ, 198m2, giá cực chất

Ngày đăng: 30/08/2025

5.8
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Khu tái định cư D2D, ĐT 769, xã Lộc An, Long Thành, Đồng Nai. + Diện tích: 198m2, giá: 8 tỷ VND. + Đất nền dự án, pháp lý đầy đủ, sổ đỏ. + Mặt tiền rộng 10m, ngõ vào lớn 12m, thuận tiện cho xe hơi. + Khu dân cư hiện đại, gần khu trung tâm hành chính và nhiều tiện ích. + Mật độ xây dựng 30 - 40%, diện tích cây xanh 3.43ha. + Khu vực sôi động, gần sân bay quốc tế Long Thành và cao tốc Tp. HCM - Long Thành - Dầu Giây. Giới thiệu thêm về dự án. Khu tái định cư D2D nằm ở ĐT 769, xã Lộc An, huyện Long Thành, tỉnh Đồng Nai. Dự án được đầu tư bởi Công ty Cổ phần phát triển đô thị công nghiệp số 2 (D2D) với quy mô 41.17ha, bao gồm 791 lô đất (270 lô tái định cư, 521 lô bán, kinh doanh). Dự án có thiết kế tiện ích hiện đại với khu vực cây xanh và công trình công cộng. Liên hệ để biết thêm chi tiết: Thin Phan BDS Long Thanh 0963544542

Xem thêm

Liên hệ:

096 354 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích, Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

8 tỷ

198 m²
40,4 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông
Địa chỉ
Khu tái định cư D2D, H. Long Thành, T. Đồng Nai
0

0963544542

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất nền dự án tại ĐT 769, 8 tỷ, 198m2, giá cực chất - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.