Tin đăng đã hết hạn.

Mở bán dự án The King City, nằm tại MT QL 51 cách sân bay quốc tế Long Thành 4k

Ngày đăng: 05/08/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Mở bán dự an The King City, của chủ đầu tư Long Thuần Lộc là chủ đầu tư uy tín trong nhìu năm, The King City đang thu hút các nhà đầu tư lớn về đây để đâu tư, bởi pháp lý rõ ràng, pháp lý 1/500, sổ hồng từng nền lâu dài. Quy mô 45ha. Cơ sở hạ tầng hoàn thiện, điên âm nước máy chuẩn singapoer, công viên, cây xanh... Dự án còn được nằm tại QL51 là tâm điêm giao thông huyết mạch của các tỉnh Đồng Nai, Bà Rịaw Vũng Tàu và TP. HCM... Cách sân bay Long Thành 4km di chuyển, nằm trước cổng nhà ga metro, còn nằm tại khu công nghiệp chuẩn nhật bản, khu dân cư hiện hữu, chợ đầu mối Long Thành, trường học, TTTM, bệnh viện, khu vui chơi... Ngoài ra The King City còn hỗ trợ chiết khấu cho khách hàng thiện chí là 5% tới 8%. Giá: 1.8 tỷ / nền. Diện tích: 108 m2.

Xem thêm

Liên hệ:

033 689 ****

Vị trí bản đồ

1,8 tỷ

108 m²
16,67 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Long Đức, X. Long Đức, H. Long Thành, T. Đồng Nai
KV

Khánh Vi

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Mở bán dự án The King City, nằm tại MT QL 51 cách sân bay quốc tế Long Thành 4k - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.