Tin đăng đã hết hạn.

An Phước, Long Thành đất lành cho an cư lạc nghiệp

Ngày đăng: 05/08/2025

6
ảnh
Hình ảnh 1/2
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Mảnh đất An Phước, Long Thành đang chờ đón chủ nhân hữu duyên!
Diện tích 111m2, vuông vắn, nở hậu, sẵn sàng cho gia chủ xây dựng tổ ấm.
Giá bán chỉ 1.280 tỷ.
Liên hệ ngay Thùy qua số điện thoại 0328193938 (Zalo) để biết thêm thông tin chi tiết và sở hữu cơ hội an cư tuyệt vời này!
Xem thêm

Liên hệ:

032 819 ****
Thông tin chi tiết
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

1,28 tỷ

111 m²
11,53 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết An Phước, Long Thành đất lành cho an cư lạc nghiệp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.