Tin đăng đã hết hạn.

Bán lô đất đường 22m hướng ĐN rẻ nhất KDC An Thuận với giá chỉ 2.39 tỉ, gần cổng chính sân bay LT

Ngày đăng: 13/08/2025

6
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Kẹt tiền chính chủ gửi bán 1 lô đường N11 DT 92.5m² hướng Nam ghé Đông, gần cổng trường học Đinh Tiên Hoàng cấp 1,2,3. Gần công viên - Diện tích 5x18.5 = 92.5m². - Sổ hồng riêng, hạ tầng hoàn thiện, điện âm nước máy. Đường 22m vỉa hè mỗi bên 5m. - Vị trí đẹp khu đông dân cư, định giá rẻ hơn những lô cùng vị trí. Cần bán nhanh cho khách thiện chí. - Giá 2.39 tỷ. - Liên hệ: 0868292939 văn phòng BĐS Thiên Vượng - Địa chỉ: Đường N6, KDC An Thuận, Long Thành, Đồng nai

Xem thêm

Liên hệ:

086 829 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Ưu điểm BĐS Giáp vườn hoa công viên

Vị trí bản đồ

2,39 tỷ

92.5 m²
25,84 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Khu dân cư Thuận An (Victoria City - An Thuận), H. Long Thành, T. Đồng Nai
TT

Thiên Trưởng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán lô đất đường 22m hướng ĐN rẻ nhất KDC An Thuận với giá chỉ 2.39 tỉ, gần cổng chính sân bay LT - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.