Tin đăng đã hết hạn.

1890m2 ngay đường 25C, giá 40 tỷ

Ngày đăng: 12/08/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/1
Mô tả tin đăng

Diện tích 40m x 46m, 1890m2 thổ cư, thích hợp xây khách sạn hoặc tòa văn phòng. Giá đầu tư. Xã Long Phước, Long Thành, Đồng Nai. SĐT liên hệ: 0961397104

Xem thêm

Liên hệ:

096 139 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 40m

Vị trí bản đồ

40 tỷ

1.890 m²
21,16 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
X. Long Phước, H. Long Thành, T. Đồng Nai
NH

Nguyễn Huy Hoang

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết 1890m2 ngay đường 25C, giá 40 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.