Tin đăng đã hết hạn.

Bán Đất Ngay Khu Công Nghiệp An Phước, Long Thành, Đồng Nai, 890 triệu, 115m2

Ngày đăng: 19/07/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Đất nền với diện tích 115m2, tọa lạc tại xã An Phước, Long Thành, Đồng Nai. - Giá bán: 890 triệu VND. - Pháp lý đầy đủ với sổ đỏ. - Chiều ngang mặt tiền: 8m, ngõ trước rộng 23m, thuận tiện cho ô tô ra vào. - Mặt tiền phù hợp cho việc kinh doanh , Xây Phòng Trọ , Đầu Tư... - Phong thủy tốt, mang lại tài lộc cho gia chủ. Tiện ích xung quanh: - Gần Khu Công nghiệp An Phước - Cách Cao Tốc Biên Hòa - Vũng Tàu 200m. - 10p đến Sân Bay Quốc Tế Long Thành Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết: Trần Dũng 0901267844

Xem thêm

Liên hệ:

090 126 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8m

Vị trí bản đồ

890 triệu

115 m²
7,74 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Đất Ngay Khu Công Nghiệp An Phước, Long Thành, Đồng Nai, 890 triệu, 115m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.