Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất chính chủ ấp 5 xã Phước Bình - Long Thành

Ngày đăng: 11/07/2025

4.5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

- Bán đất đường Liên Ấp 4 - 5, ấp 5 Xã Phước Bình - Long Thành. - Diện tích ~3600m², có thương lượng. - Sổ riêng, thổ cư. - Giá bán 11 tỷ. - Đường nhựa 5m thông thoáng. - Bán kính 700m là chợ & trạm y tế. - Alo 0988117623 để biết thêm chi tiết.

Xem thêm

Liên hệ:

098 811 ****

Vị trí bản đồ

11 tỷ

3.681 m²
2,99 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Liên ấp 4-5, X. Phước Bình, H. Long Thành, T. Đồng Nai
T

Túc

Chính chủ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất chính chủ ấp 5 xã Phước Bình - Long Thành - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.