Tin đăng đã hết hạn.

Cơ Hội Hôm Nay Lướt Sóng BĐS Long Thành Cùng Sân Bay Tỷ Đô

Ngày đăng: 10/07/2025

4.3
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

BÁN ĐẤT THỔ CƯ 100M2 - PHÙNG HƯNG, AN PHƯỚC, LONG THÀNH, ĐỒNG NAI Giá: 20 triệu/m² Phù hợp để ở hoặc đầu tư sinh lời! Thông tin chi tiết: Diện tích: 100m² (thổ cư 100%) Vị trí: Mặt tiền đường Phùng Hưng, xã An Phước, huyện Long Thành Pháp lý rõ ràng, sổ riêng từng nền Tiện ích xung quanh: Đường lớn, xe hơi vào tận nơi Gần siêu thị Bách Hóa Xanh, mini mart, chợ (chỉ 2km) Cách trường học 1km lý tưởng cho gia đình có trẻ nhỏ Khu dân cư hiện hữu, an ninh, không gian yên tĩnh thoáng mát Tiềm năng đầu tư cao: Nằm gần các tuyến đường huyết mạch, khu vực đang phát triển mạnh của Long Thành giá trị tăng trưởng bền vững.

Xem thêm

Liên hệ:

089 957 ****

Vị trí bản đồ

1,81 tỷ

90.4 m²
20,02 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Phố Thương gia Phùng Hưng, X. An Phước, H. Long Thành, T. Đồng Nai
TH

Trần Hân

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cơ Hội Hôm Nay Lướt Sóng BĐS Long Thành Cùng Sân Bay Tỷ Đô - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.