Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ cần bán đất tại xã Lộc An, Huyện Long Thành, giá rẻ

Ngày đăng: 08/07/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Tôi chính chủ cần bán lô đất 104m2 full thổ cư, khu dân cư hiện hữu, mặt tiền đường nhựa xe 7 chỗ, do cần tiền nên tôi bán lại giá rẻ cho anh chị đầu tư lấy lộc. Giá bán 1.450 tỷ. Đất thuộc tờ bản đồ 12 thửa 78 xã Lộc An, Long Thành.

Xem thêm

Liên hệ:

077 895 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m

Vị trí bản đồ

1,45 tỷ

104.9 m²
13,82 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Khu dân cư Hồ Lộc An, H. Long Thành, T. Đồng Nai
PS

Phạm Minh Sang

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ cần bán đất tại xã Lộc An, Huyện Long Thành, giá rẻ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.