Tin đăng đã hết hạn.

Cắt lỗ duy nhất 1 lô 210m2 trong kdc d2d, mặt tiền đường dt769, cách sân bay 10p giá chỉ 2tỷ95

Ngày đăng: 25/06/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

- Chủ cần tiền nên cần bán gấp lô đất ngay mặt tiền đường DT769, trong KDC D2D đối diện là tuyến đường chính kết nối thẳng về sân bay Long Thành. Ra TT Long Thành chỉ 6phút, đường thông tứ phía. - Gần Chợ Lộc An, Kế bên cụm khu công nghiệp lớn Bình Sơn. Gần Vincom, trung tâm hành chính huyện Long Thành, uỷ ban... - Dân cư đông, đường thông, xung quanh kinh doanh buôn bán sầm uất. - Diện tích 210m² - Ngân hàng hỗ trợ vay 50-70% - Full thổ cư, pháp lý rõ ràng, mua sang tên công chứng trong ngày

Xem thêm

Liên hệ:

036 923 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m

Vị trí bản đồ

2,95 tỷ

210 m²
14,05 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Khu tái định cư D2D, H. Long Thành, T. Đồng Nai
TN

Thảo Nguyên

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cắt lỗ duy nhất 1 lô 210m2 trong kdc d2d, mặt tiền đường dt769, cách sân bay 10p giá chỉ 2tỷ95 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.