Tin đăng đã hết hạn.

HOT,HOT lô đất góc cực VIP 345mv,đg N47 tại Khu tái định cư Lộc An - Bình Sơn, Long Thành, Đồng Nai

Ngày đăng: 22/06/2025

5.1
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Mô tả: Đất nền tại Khu tái định cư Lộc An - Bình Sơn, xã Lộc An, Long Thành, Đồng Nai với diện tích 345 m2 đang chờ đón chủ nhân mới. Đây là một cơ hội đầu tư hấp dẫn cho những ai đang tìm kiếm một khu đất lý tưởng để xây dựng nhà ở hoặc đầu tư lâu dài. Điểm nổi bật: + Pháp lý đầy đủ + Đường xung quanh rộng 32m, thuận tiện cho xe hơi ra vào đậu đỗ , hè mỗi bên 10m + Chiều ngang mặt tiền 25m, phù hợp cho việc kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở + Hướng cửa chính Đông Nam, rất tốt về phong thủy Liên hệ ngay với Nguyễn Văn Phát qua số điện thoại 0986648737 để biết thêm thông tin chi tiết và không bỏ lỡ cơ hội này.

Xem thêm

Liên hệ:

098 664 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 25m

Vị trí bản đồ

16,5 tỷ

345 m²
47,83 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Bình Sơn Riverside, H. Long Thành, T. Đồng Nai
NP

Nguyễn Văn Phát

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết HOT,HOT lô đất góc cực VIP 345mv,đg N47 tại Khu tái định cư Lộc An - Bình Sơn, Long Thành, Đồng Nai - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.