Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán đất dự án KDC An Thuận cách sân bay Long Thành 5km - Giá tốt vị trí đẹp khu vực

Ngày đăng: 13/06/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Đất nền dự án tại Khu dân cư An Thuận, Đường Quốc Lộ 51, Xã Long An, Long Thành, Đồng Nai. - Diện tích 92,5 m2, phù hợp cho xây dựng nhà ở hoặc đầu tư. - Pháp lý đầy đủ - không bị giới hạn thời gian xây dựng - Khu dân cư hiện hữu - cách sân bay Long Thành 10ph di chuyển, hứa hẹn tiềm năng gia tăng giá trị trong tương lai - Liền kề cụm KCN Nhơn Trạch 15ph di chuyển

Xem thêm

Liên hệ:

093 366 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

2,55 tỷ

92.5 m²
27,57 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Khu dân cư Thuận An (Victoria City - An Thuận), H. Long Thành, T. Đồng Nai
AN

Anh Khoa Nguyen

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán đất dự án KDC An Thuận cách sân bay Long Thành 5km - Giá tốt vị trí đẹp khu vực - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.