Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất nền dự án An Thuận, Quốc Lộ 51, 3 tỷ, 93.8m2

Ngày đăng: 13/06/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Khu dân cư An Thuận, Quốc Lộ 51, Long An, Long Thành, Đồng Nai, là lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm đất nền dự án. Với diện tích 93.8m2, giá chỉ 3 tỷ VND, bất động sản này không chỉ sở hữu vị trí đắc địa mà còn có nhiều tiện ích. - Mặt tiền 5m, ngõ vào rộng 17m, phù hợp cho xe hơi. - Diện tích 5x18.75= 93.8m2 - Pháp lý đầy đủ, thuận lợi cho việc đầu tư. - Không gian phong thủy tốt, mang lại tài lộc cho chủ sở hữu. Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu một mảnh đất có tiềm năng phát triển lớn. Liên hệ ngay Đồng Thế Trưởng qua số điện thoại 0868292939 để biết thêm chi tiết.

Xem thêm

Liên hệ:

086 829 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

3 tỷ

93.8 m²
31,98 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Khu dân cư Thuận An (Victoria City - An Thuận), H. Long Thành, T. Đồng Nai
TT

Thiên Trưởng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất nền dự án An Thuận, Quốc Lộ 51, 3 tỷ, 93.8m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.