Tin đăng đã hết hạn.

Bán lô góc 2 mặt tiền trục chính - 209m2, 3.3 tỷ - sổ hồng 0901998862

Ngày đăng: 22/05/2025

5.8
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Cần bán lô góc Thung lũng xanh. 209m2 (11x18m). Trục chính thứ 2 của dự án một mặt đường 15m - một mặt đường 18m. Hướng: Tây và đông. Ngay khu đông dân về ở. Sổ hồng riêng - full thổ cư. Công chứng sang tên ngay. Giá 3.3 tỷ. LH: 0901998862 Ms. Thuý.

Xem thêm

Liên hệ:

090 199 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 11m
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

3,3 tỷ

209 m²
15,79 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Thung Lũng Xanh, H. Long Thành, T. Đồng Nai
TT

Trần Thị Thúy

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán lô góc 2 mặt tiền trục chính - 209m2, 3.3 tỷ - sổ hồng 0901998862 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.