Tin đăng đã hết hạn.

Còn duy nhất 1 lô ngay đầu khu Thung Lũng Xanh 134.2m2 nở hậu giá 1,73 tỷ ngay cổng khu công nghiệp

Ngày đăng: 22/04/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Lô đất chưa tới 13tr/m2 ngay đầu khu dân cư TLX.
- Diện tích 134.2m2 (6x8.9m) nở hậu đẹp.
- Đối diện công viên ngay cổng vào khu công nghiệp.
- Giá 1,73 tỷ - sổ có sẵn công chứng liền cho khách.
- Cách QL51 chỉ hơn 100m, đường 24m đi thẳng vào trung tâm thị trấn Long Thành.
- Cách khu công nghệ cao Amata 2 Long Thành đang xây dựng.
- Cách trung tâm thương mại 77ha ngay mũi tàu chỉ 1.5km.
- Hình ảnh và giá đúng thực tế.
- Liên hệ em để có thêm thông tin.

Xem thêm

Liên hệ:

036 970 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

1,73 tỷ

134.2 m²
12,89 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Thung Lũng Xanh, H. Long Thành, T. Đồng Nai

Phát Đạt

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Còn duy nhất 1 lô ngay đầu khu Thung Lũng Xanh 134.2m2 nở hậu giá 1,73 tỷ ngay cổng khu công nghiệp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.