Tin đăng đã hết hạn.

D2D Lộc An trục chính dự án-DT: Ngang 8m x 23m full thổ cư - sổ sẵn - hai lô liền kề giá ngộp 4tỷ5

Ngày đăng: 03/04/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

D2D Lộc An sổ sẵn - ngay mặt tiền DT769 sát ngay sân bay Long Thành - trục chính dự án ngay trường song ngữ ABC.

- DT: 8m x 23m thổ cư 100%, sổ hồng sẵn.

- Đường nhựa 9m vỉa hè mỗi bên 5m, khu dân cư hiện hữu.

- Đang có nhiều vị trí đẹp, cặp liền kề 16m x 23m, thích hợp xây biệt thự, khách sạn.

LH: 0908862148 Mr Khang - Chuyên D2D Lộc An - Sân Bay Long Thành.

Xem thêm

Liên hệ:

090 886 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8m
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

4,5 tỷ

184 m²
24,46 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Khu tái định cư D2D, H. Long Thành, T. Đồng Nai
HK

Hữu Khang

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết D2D Lộc An trục chính dự án-DT: Ngang 8m x 23m full thổ cư - sổ sẵn - hai lô liền kề giá ngộp 4tỷ5 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.