Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất nền dự án Sala Garden, 75 triệu, 9.5 m2, Tân Hiệp, Long Thành, Đồng Nai

Ngày đăng: 03/04/2025

4.3
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Đất nền dự án Sala Garden tọa lạc tại Xã Tân Hiệp, huyện Long Thành, tỉnh Đồng Nai, cách trung tâm Sài Gòn chỉ 35km và chỉ mất 10 phút để đến sân bay Long Thành. Đây là cơ hội lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một vị trí an cư lạc nghiệp trong một khu vực phát triển.

- Diện tích: 9.5 m2.
- Giá: 75 triệu VND.
- Pháp lý: Pháp lý đầy đủ.
- Thiết kế hiện đại, gần gũi với thiên nhiên.
- Dịch vụ an táng, hỏa táng, nhà tang lễ, khu tưởng niệm, bãi giữ xe lớn, dịch vụ tổ chức tang lễ, chăm sóc phần mộ.

Điểm đặc biệt:
+ Phong thủy tốt, phù hợp cho những ai quan tâm đến yếu tố tâm linh.
+ Dự án được đầu tư bởi Công ty TNHH TM & DV Phú Thiện Phát, mang đến sự uy tín và chất lượng cho khách hàng.

Giới thiệu dự án:
+ Địa chỉ: Sala Garden, Xã Tân Hiệp, Long Thành, Đồng Nai.
+ Đầu tư bởi: Công ty TNHH TM & DV Phú Thiện Phát.
+ Tiện ích: Dịch vụ an táng, hỏa táng, nhà tang lễ, khu tưởng niệm, bãi giữ xe lớn, khu lưu trú.
+ Thiết kế: Nghĩa trang 5 sao với 3 dòng sản phẩm: Khu mộ đơn, Khu mộ gia đình, Khu mộ gia tộc.

Để biết thêm thông tin chi tiết, vui lòng liên hệ với Việt Hương qua số điện thoại 0903710300.

Xem thêm

Liên hệ:

090 371 ****

Vị trí bản đồ

75 triệu

9.5 m²
7,89 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Sala Garden, X. Tân Hiệp, H. Long Thành, T. Đồng Nai
0

0903710300

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất nền dự án Sala Garden, 75 triệu, 9.5 m2, Tân Hiệp, Long Thành, Đồng Nai - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.