Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán 6047m2 cạnh cao tốc Long Thành Dầu Giây giao QL51

Ngày đăng: 07/04/2025

5.9
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Cần bán 6047m2 cạnh cao tốc Long Thành Dầu Giây giao QL51.

Lựa chọn lý tưởng cho kho xưởng & hoặc xây biệt thự vườn! Hoặc xây trung cư.
Thông tin nổi bật:
Diện tích: 6047m2 (100m2 thổ cư, còn lại CHN).
Đất xây bao quanh đủ, vừa ở vừa cho thuê kho bãi sát bên.
Mặt tiền 57m dài 115m phù hợp xây kho xưởng, hoặc biệt thự vườn.
Pháp lý rõ ràng: Sổ hồng riêng, an tâm giao dịch.
Vị trí đắc địa:
Cách cao tốc chỉ 100m giao thông cực kỳ thuận tiện.
Gần trung tâm hành chính huyện Long Thành Đường Lê Duẩn (2km).
Và cổng chính sân bay Long Thành (2km).
Khu vực đông dân cư, hạ tầng đồng bộ, tiềm năng sinh lời cao.

Lý do nên đầu tư:
1 Lý tưởng cho kho xưởng/logistics vị trí gần cao tốc, phù hợp sản xuất và vận chuyển.
2 Phát triển bất động sản mặt tiền rộng, gần dân cư, dễ dàng, xây dựng nhà ở và biệt thự.
3 Giá trị đầu tư hấp dẫn:
4 Sang năm 2025 lên thành phố Long Thành.
Sân Bay đi vào hoạt động.
5 Cổng KCN Nhơn Trạch 1km, cổng KCN Lộc An 2,5km.

Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết & tham quan thực tế:
Hotline: Anh Nam xem đất.
Đừng bỏ lỡ mảnh đất vàng giúp bạn tối ưu lợi nhuận và mở rộng kinh doanh!

Xem thêm

Liên hệ:

093 135 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 57m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

40 tỷ

6.047 m²
6,61 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán 6047m2 cạnh cao tốc Long Thành Dầu Giây giao QL51 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.